{SLIDE}

Thuốc ho Stella Stacytine 200mg GRA

Số lượt mua:
0
Mã sản phẩm:
11412
  • Thuốc tiêu chất nhầy trong điều trị bổ sung đối với bệnh nhân tiết chất nhầy bất thường, hoặc có đờm đặc quánh trong viêm phế quản cấp và mạn tính.
  • Chất giải độc trong điều trị quá liều paracetamol.
Giá bán lẻ:
27,300 đ

Tìm đối tác kinh doanh

Giao hàng toàn quốc: Viettel Post, VNPost, GHN, GHTK

Giao hàng nhanh tại Tp HCM

Đổi trả miễn phí trong vòng 7 ngày

Hotline: 028.6686.3399

           Di động: 0909.54.6070

Bạn chưa có tài khoản?
Yêu cầu shop gọi lại
Bạn cũng sẽ thích
Thông số sản phẩm
Hô hấp Acetylcysteine
Quy cách đóng gói 20 gói
Thương hiệu Stella
Xuất xứ Việt Nam

Thành phần Stella Stacytine 200mg GRA

  • Acetylcysteine 200mg

Chỉ định Stella Stacytine 200mg GRA

  • Thuốc tiêu chất nhầy trong điều trị bổ sung đối với bệnh nhân tiết chất nhầy bất thường, hoặc có đờm đặc quánh trong viêm phế quản cấp và mạn tính.
  • Chất giải độc trong điều trị quá liều paracetamol.

Liều dùng - Cách dùng Stella Stacytine 200mg GRA

Liều dùng:

  • Tiêu chất nhầy: Người lớn: 1 gói x 3 lần/ ngày. Trẻ em từ 2 đến 6 tuổi: 1 gói x 2 lần/ ngày.
  • Giải độc quá liều paracetamol: Khởi đầu 140 mg/kg, sau đó cách 4 giờ uống một lần với liều 70 mg/kg thể trọng, tổng cộng thêm 17 lần.

Cách dùng:

  • Stacytine 200 GRA được dùng đường uống.

Chống chỉ định Stella Stacytine 200mg GRA

  • Quá mẫn với bất kỳ thành phần nào trong công thức.
  • Bệnh nhân bị bệnh hen hoặc có tiền sử co thắt phế quản.
  • Trẻ em dưới 2 tuổi.

Tác dụng phụ Stella Stacytine 200mg GRA

  • Thường gặp: Buồn nôn, nôn.
  • Ít gặp: Buồn ngủ, đau đầu, ù tai, viêm miệng, chảy nước mũi nhiều, phát ban, mày đay.

Chú ý đề phòng Stella Stacytine 200mg GRA

  • Khi điều trị quá liều paracetamol, acetylcysteine có thể gây nôn hoặc làm nôn trầm trọng thêm, bệnh nhân có nguy cơ xuất huyết dạ dày nên cân nhắc giữa nguy cơ xuất huyết đường tiêu hóa trên với hậu quả gây độc gan của paracetamol để có hướng sử dụng acetylcysteine hợp lý.
  • Bệnh nhân hen khi dùng acetylcysteine phải được giám sát chặt chẽ trong suốt quá trình điều trị; khi co thắt phế quản xảy ra, phải dùng thuốc phun mù giãn phế quản. Nếu co thắt phế quản vẫn tiến triển, phải ngừng acetylcysteine ngay lập tức.
  • Không nên dùng Stacytine 200 GRA cho bệnh nhân có các vấn đề về di truyền hiếm gặp̣ không dung nạp fructose, kém hấp thu glucose-galactose hoặc thiếu hụt enzyme sucrase-isomaltase.
  • Stacytine 200 GRA có thể dùng cho phụ nữ có thai và cho con bú.
  • Cần thận trọng khi lái xe hoặc vận hành máy móc do thuốc có thể gây các tác dụng không mong muốn như: Buồn ngủ, đau đầu, nhìn mờ.


*** Hiệu quả của sản phẩm có thể thay đổi tùy theo cơ địa của mỗi người.

*** Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
*** ( Thực phẩm chức năng ) Thực phẩm bảo vệ sức khỏe  giúp hỗ trợ nâng cao sức đề kháng, giảm nguy cơ mắc bệnh, không có tác dụng điều trị và không thể thay thế thuốc chữa bệnh.

*** Qúy khách hàng lưu ý, chosithuoc không bán lẻ thuốc trên Online, Chúng Tôi chỉ bán " Thuốc tây " cho các doanh nghiệp có đủ tư cách pháp nhân kinh doanh " Thuốc tây, dược phẩm "  thông qua hợp đồng mua bán giữa các đối tác. Chosithuoc là trang web giới thiệu sản phẩm thông qua môi trường tiếp thị Online, việc hiện thị giá bán lẻ là giá thị trường để Qúy Khách tham khảo giá chung. Qúy Khách có nhu cầu " mua thuốc tây " vui lòng liên hệ nhà thuốc gần nhất. Chosithuoc xin cảm ơn. Thân ái!

*** Website chosithuoc.com không bán lẻ dược phẩm, mọi thông tin trên website nhằm cung cấp thông tin tham khảo sản phẩm. Website hoạt đồng dưới hình thức hợp đồng mua bán với các đối tác có đủ điều kiện kinh doanh Dược phẩm như: Bệnh viện, Nhà Thuốc,... Chúng tôi không hoạt động bán lẻ dược phẩm dưới bất kỳ hình thức nào trên Website.

**** Một số sản phẩm trên Website không hiển thị giá chúng tôi chỉ chia sẻ thông tin tham khảo, người bệnh không được tự ý sử dụng thuốc, mọi thông tin sử dụng thuốc phải theo chỉ định bác sỹ chuyên môn.

Bình luận của bạn
*
*

Đánh giá và nhận xét

0
0 Khách hàng đánh giá &
0 Nhận xét
  • 5
    0
  • 4
    0
  • 3
    0
  • 2
    0
  • 1
    0
Banner Quảng cáo

© Bản quyền thuộc về Chosithuoc.com

Hiệu quả của sản phẩm có thể thay đổi tùy theo cơ địa của mỗi người.
Sản phầm này không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
Công ty TNHH TM Y TẾ XANH chỉ phân phối thuốc cho các nhà thuốc theo hợp đồng, chúng tôi không trực tiếp bán hàng cho các cá nhân. Quý khách hàng liên hệ với các nhà thuốc để được hướng dẫn và tư vấn chi tiết. Việc sử dụng thuốc và chữa bệnh phải tuyệt đối tuân thủ theo hướng dẫn của bác sĩ chuyên khoa.

0909 54 6070

Back to top