{SLIDE}

Thuốc bột Nadyphar Acetylcystein 200mg , 30 gói

Số lượt mua:
4
Mã sản phẩm:
6799

Thuốc làm loãng đờm được dùng trong các chứng  bệnh đường hô hấp như:

  • Bệnh về phổi: Viêm phế quản, viêm khí phế quản, ngăn ngừa các  biến chứng hô hấp ở bệnh nhân nhiễm khuẩn, tăng tiết phế quản, khí phế thũng.
  • Bệnh tai mũi họng: Viêm xoang, viêm mũi, viêm họng.
Giá bán lẻ:
Liên hệ

Tìm đối tác kinh doanh

Giao hàng toàn quốc: Viettel Post, VNPost, GHN, GHTK

Giao hàng nhanh tại Tp HCM

Đổi trả miễn phí trong vòng 7 ngày

Hotline: 028.6686.3399

           Di động: 0909.54.6070

Bạn chưa có tài khoản?
Yêu cầu shop gọi lại
Bạn cũng sẽ thích
Thông số sản phẩm
Quy cách đóng gói 30 gói
Xuất xứ Việt Nam

Thành phần ACETYLCYSTEIN 200mg

  • Acetylcystein ............. 200mg
  • Tá dược: Aspartam, Bột hương cam, màu vàng sunset, Lactose ....... vừa đủ .............. 1 gói 1 gam thuốc bột

Chỉ định ACETYLCYSTEIN 200mg

Thuốc làm loãng đờm được dùng trong các chứng  bệnh đường hô hấp như:

  • Bệnh về phổi: Viêm phế quản, viêm khí phế quản, ngăn ngừa các  biến chứng hô hấp ở bệnh nhân nhiễm khuẩn, tăng tiết phế quản, khí phế thũng.
  • Bệnh tai mũi họng: Viêm xoang, viêm mũi, viêm họng.

Liều dùng ACETYLCYSTEIN 200mg

Theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc, trung bình:

  • Người lớn và trẻ em trên 7 tuổi: Uống mỗi lần 1 gói, ngày 3 lần.
  • Trẻ em từ 2- 7 tuổi: Uống mỗi lần 1 gói, ngày 2 lần.
  • Hòa trong nửa ly nước để uống, nên dùng riêng với các kháng sinh.

Chống chỉ định ACETYLCYSTEIN 200mg

  • Tiền sử hen. Quá mẫn với acetylcystein. Phenylceton niệu.
  • Trẻ em dưới 2 tuổi.

Thận trọng ACETYLCYSTEIN 200mg

  • Bệnh nhân bị loét dạ dày, tá tràng.
  • Trong thời gian điều trị không được dùng đồng thời với các thuốc chống ho khác hoặc thuốc làm giảm bài tiết phế quản.
  • Giám sát chặt chẽ người bệnh có nguy cơ phát hen, người có tiền sử dị ứng, nếu có co thắt phế quản phải ngưng dùng thuốc.

**** Một số sản phẩm trên Website không hiển thị giá chúng tôi chỉ chia sẻ thông tin tham khảo, người bệnh không được tự ý sử dụng thuốc, mọi thông tin sử dụng thuốc phải theo chỉ định bác sỹ chuyên môn.

*** Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
*** Hiệu quả của sản phẩm có thể thay đổi tùy theo cơ địa của mỗi người.
*** ( Thực phẩm chức năng ) Thực phẩm bảo vệ sức khỏe  giúp hỗ trợ nâng cao sức đề kháng, giảm nguy cơ mắc bệnh, không có tác dụng điều trị và không thể thay thế thuốc chữa bệnh.

*** Qúy khách hàng lưu ý, chosithuoc không bán lẻ thuốc trên Online, Chúng Tôi chỉ bán " Thuốc tây " cho các doanh nghiệp có đủ tư cách pháp nhân kinh doanh " Thuốc tây, dược phẩm "  thông qua hợp đồng mua bán giữa các đối tác. Chosithuoc là trang web giới thiệu sản phẩm thông qua môi trường tiếp thị Online, việc hiện thị giá bán lẻ là giá thị trường để Qúy Khách tham khảo giá chung. Qúy Khách có nhu cầu " mua thuốc tây " vui lòng liên hệ nhà thuốc gần nhất. Chosithuoc xin cảm ơn. Thân ái!

*** Website chosithuoc.com không bán lẻ dược phẩm, mọi thông tin trên website nhằm cung cấp thông tin tham khảo sản phẩm. Website hoạt đồng dưới hình thức hợp đồng mua bán với các đối tác có đủ điều kiện kinh doanh Dược phẩm như: Bệnh viện, Nhà Thuốc,... Chúng tôi không hoạt động bán lẻ dược phẩm dưới bất kỳ hình thức nào trên Website.

Bình luận của bạn
*
*

Đánh giá và nhận xét

0
0 Khách hàng đánh giá &
0 Nhận xét
  • 5
    0
  • 4
    0
  • 3
    0
  • 2
    0
  • 1
    0
Banner Quảng cáo

© Bản quyền thuộc về Chosithuoc.com

Hiệu quả của sản phẩm có thể thay đổi tùy theo cơ địa của mỗi người.
Sản phầm này không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
Công ty TNHH TM Y TẾ XANH chỉ phân phối thuốc cho các nhà thuốc theo hợp đồng, chúng tôi không trực tiếp bán hàng cho các cá nhân. Quý khách hàng liên hệ với các nhà thuốc để được hướng dẫn và tư vấn chi tiết. Việc sử dụng thuốc và chữa bệnh phải tuyệt đối tuân thủ theo hướng dẫn của bác sĩ chuyên khoa.

0909 54 6070

Back to top