{SLIDE}

Viên uống Acetaminophen 500mg Kirkland giảm đau hạ sốt

Số lượt mua hàng:
57
Mã sản phẩm:
140
Giá trị trường:
239,000 đ
(Tiết kiệm 31%)
Giá gốc:
350,000 đ
  • Giảm nhanh các triệu chứng đau đầu, đau răng, đau cơ
  • Giảm các triệu chứng cảm cúm, giúp hạ sốt nhanh chóng
  • Kháng viêm, chống lại sự xâm nhập của vius gây hại

Khuyến mãi

  1. Ưu đãi thành viên chosithuoc.com - Đăng ký thành viên để xem ngay giá sỉ.
  2. Tại TP.HCM bạn muốn nhận hàng trước 10h hôm nay. Đặt hàng trước 8h và chọn giao hàng dưới.
  3. Tri ân đáng sinh thành - Giảm 5% tất cả các sản phẩm thực phẩm bảo vệ sức khỏe.

Giao hàng toàn quốc: Viettel Post, VNPost, GHN, GHTK

Miễn phí giao hàng tại HCM, Hà Nội

Đổi trả miễn phí trong vòng 7 ngày

Hotline: 028.6686.3399

           Di động: 0909.54.6070

Bạn chưa có tài khoản?
Yêu cầu shop gọi lại

Viên uống Kirkland Acetaminophen 500mg với hoạt chất Acetaminophen giúp giảm đau bằng cách tác động đến khu vực não bộ. Viên uống có công dụng giảm đau viêm, đau đầu, đau răng, hạ sốt, kháng viêm hiệu quả để người bệnh nhanh chóng thoát khỏi cảm giác mệt mỏi, khó chịu.

Thành phần viên uống Kirkland Acetaminophen 500mg

  • Acetaminophen 500 mg
  • Thành phần khác: Carnauba Wax, Croscarmellose Natri, hypromellose, Polyethylene Glycol, Povidone, Sodium metabisulfite, Sodium starch glycolate, tinh bột, Stearic Acid

Công dụng viên uống Kirkland Acetaminophen 500mg

  • Giảm nhanh các triệu chứng đau đầu, đau răng, đau cơ
  • Giảm các triệu chứng cảm cúm, giúp hạ sốt nhanh chóng
  • Kháng viêm, chống lại sự xâm nhập của vius gây hại
  • Giúp người bệnh nhanh chóng lấy lại tinh thần

Đối tượng sử dụng viên uống Kirkland Acetaminophen 500mg

  • Trẻ em từ 12 tuổi trở lên và người lớn
  • Người có các triệu chứng sốt, cảm cúm, đâu đầu, đau răng, viêm đau

Hướng dẫn sử dụng viên uống Kirkland Acetaminophen 500mg

  • Dùng 1-2 viên trong vòng 6 giờ.

Lưu ý

  • Không được sử dụng quá liều lượng quy định, nếu dùng quá liều khuyến cáo sẽ làm tổn thương gan
  • Nếu có tác dụng phụ như đau sưng, sốt nặng hơn, đau nặng hơn kéo dài trong 3 ngày thì ngưng uống và hỏi ý kiến bác sĩ.

*** Hiệu quả của sản phẩm có thể thay đổi tùy theo cơ địa của mỗi người.
*** ( Thực phẩm chức năng ) Thực phẩm bảo vệ sức khỏe  giúp hỗ trợ nâng cao sức đề kháng, giảm nguy cơ mắc bệnh, không có tác dụng điều trị và không thể thay thế thuốc chữa bệnh. Nên dùng thường xuyên, từ 03 đến 06 tháng, tùy sản phẩm mới mang lại kết quả cao nhất.
*** Hợp tác kinh doanh, phàn nàn, góp ý vui lòng liên hệ Ds Trần Văn Quang ( 1984 ) 0901 346 379. Thân ái!

Bình luận của bạn
*
*
 Captcha

Đánh giá và nhận xét

0
0 Khách hàng đánh giá &
0 Nhận xét
  • 5
    0
  • 4
    0
  • 3
    0
  • 2
    0
  • 1
    0
Barner-glucosamine-hadariki-group
One a day banner

CHÍNH SÁCH VÀ QUY ĐỊNH CHUNG

Hiệu quả của sản phẩm có thể thay đổi tùy theo cơ địa của mỗi người.

Sản phầm này không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh “

Công ty TNHH Thương Mại Vinacost chỉ phân phối thuốc cho các nhà thuốc, chúng tôi không trực tiếp bán hàng cho các cá nhân. Qúy khách hàng hãy liên hệ với các nhà thuốc để được hướng dẫn và tư vấn chi tiết.  Việc sử dụng thuốc và chữa bệnh phải tuyệt đối tuân thủ theo hướng dẫn của bác sĩ.

www.webso.vn

0909 54 6070

Back to top